D’BANJ NA G.O.O.D MUSIC KUNANI TENA???


larrybway91

D'banj Kanye 2 Imeonekana kama vile kuna mambo yanaendelea chini kwa chini ingawa bado haijaweza kudhibitishwa na wahusika wenyewe ambao ni  Msanii wa Nigeria, D’Banj ‘The Koko Master’ kuachana na rekodi label iliyomtambulisha kimataifa ya G.O.O.D Music tangu mwaka 2011 alivyoingia mkataba nayo iliyo chini ya Rapa Kanye West(Yeezy)…

Hiyo inatokana na ‘D’Banj’ kufuta jina la label iyo katika eneo la BIO kwenye akaunti yake ya Twitter na hivyo kuwapa watu maswali ya kwamba huenda staa huyo akawa ameshachukua hamsini zake. Unaweza ukatazama jinsi akaunti yake inavyoonekana kwa sasaa..

View original post

Advertisements